HG-FMS20A/HG-FMS20B

คุณสมบัติสินค้า:

อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber Optic 20KM

Share

Share

  • อุปกรณ์แปลงสัญญาณ Fiber optic (SFP) 20KM.
  • SFP module.
  • Single mode 1 core magabit fiber module.
  • SC-SC, Rang 200 Km. 10/100/100 Mbps.
  • Part A + Part B = One pair 

 

   ดาวน์โหลดสเปคสินค้า

สินค้าเกี่ยวข้อง

Powered by MakeWebEasy.com
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้